กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
การประชุมปรึกษาหารือการมอบใบเกียรติบัตรการประเมินรับรอง
|
เมื่อวันที่ 3 กรกฎาคม 2567 นายแพทย์ ธีรชัย บุญยะลีพรรณ รองผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมสุขภาพ และหัวหน้ากลุ่มมารดาและเด็กปฐมวัย เป็นประธานการประชุมปรึกษาหารือการมอบใบเกียรติบัตรการประเมินรับรอง “ตำบลมหัศจรรย์ 1,000 วัน Plus สู่ 2,500 วัน” โดยมีผู้รับผิดชอบงานแม่และเด็กโดยมีบุคลากรของกลุ่มมารดาและเด็กปฐมวัย และตัวแทนจากศูนย์อนามัยที่ 1 - 12 เข้าร่วมประชุมผ่าน Zoom meeting จำนวน 15 คน ณ ห้องประชุมสำนักส่งเสริมสุขภาพ อาคาร 7 ชั้น 3